1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

anh em bienhoateen cẩn thận với cái tên này:"Tranganh"

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi trami, 27/2/14.

1. Khu vực:

empty
    2. Tình trạng:

empty
    3. Giá:

0 VNĐ
    4. Điện thoại:

0907933911
    5. Địa chỉ:

6. Thông tin bài viết:

ID topic : 216731
      Đã gửi 27/2/14, 7,770 lượt xem
    7. Sửa chủ đề
    8. Mua tin VIP cho bài này
    9. Xóa bài (khi đã bán xong)
    10. Dịch vụ hỗ trợ
  1. trami

trami Thành viên cấp 4

Khu vực:
    tân mai,biên hoà,đồng nai
    tình hình là cách đây vài ngày có tìm 1 con ipad cho thằng em nó chơi game.thấy nick Tranganh đăng bán con ipad 1(đề:máy nguyên zin,ko 1 lỗi lầm) nên cũng cố gắng chạy về coi máy.vô nhà thấy cũng đàng hoàng nên cũng an tâm,trước giờ cũng toàn chơi nokia nên cầm con ipad lên cũng chẳng biết text cái gì,vào wed,text ba cái wifi,3g vớ vẩn thôi,lại nghĩ gd cũng ở nhà,người bán cũng lớn tuổi hơn mình,vợ con,gd tại nhà nên cũng an tâm phần nào.thấy người bán cũng ba hoa về máy thế này thế nọ:"máy này bao em xài,có gì lỗi gửi lại a hoàn tiền cho.".mẹ,mua máy về xài đúng được ngày đầu,hôm sau cắm sạc hoài đếch nhận,rút ra cắm vào chục lần,ấn đau cả tay mới sạc được.nt hỏi thì được trả lời đại loại như:"máy a vẫn sạc bt mà","chắc do máy ít sạc,sạc nhìu nó hết à" lúc thì"e thử lấy sạc khác coi,a cũng ko rõ";"chắc do chấu sạc đó".Đến đây là đã biết dính phốt rồi,nên để coi cách giải quyết của con người này thế nào.ai dè,im re từ bữa đến giờ,ko thấy hồi âm,mình nghĩ chắc ngại ngùng nên mời lên đây nói chuyện cho đỡ ngại.mua là mua máy đúng với giá thị trường chứ có phải ham rẻ đâu mà bị chơi 1 cú như thế.nghĩ cũng đau thật.
    vừa thấy chú này lại đăng 1 bài với nội dung:"http://www.bienhoateen.vn/@teen/index.php?threads/samsung-note-1-kp-nach-korea-ban.216721/".
    với sdt :0902392575.nhà trong hẻm giáo xứ bùi thượng,chéo chéo nhà thờ bùi thượng.
    vài lời nhắn nhủ đến Tranganh:"nếu thật sự anh có ý kinh doanh thì anh nên lấy chữ tín làm đầu,thì mới mong làm ăn lâu dài anh à,3tr7 với e là số tiền ko nhỏ nhưngvì nghĩ anh em bh với nhau nên ko muốn làm ầm chuyện lên,mong nhận được câu xin lỗi từ anh,sẵn sàng xóa topic cho anh làm ăn."
    p/s:mong anh em lấy chuyện của mình làm bài học,ko phải cứ gd tại nhà là mình an tâm mà bỏ qua các bước text.

2. letoanpc

letoanpc Thành viên cấp 3

Khu vực:
    Phước Tân - Biên Hoà - Đồng Nai
    dạo này bht nhiều phốt vãi nhỉ, hết máy tính đến đt ipad :(

3. banhmi_pate

banhmi_pate Thành viên cấp 3

Khu vực:
    90 Hà Huy Giáp P.Quyết Thắng BH-ĐN
    Có Khi Nào Hư Cọng Cáp Ko Ta." Ps Chủ Topic Xử lý tình huống dỡ quá sao ko pm lại nói mang máy qua anh koi lại " Đằng này im lun.

Thôi chia bùn chú e nhé ko đc đem qua anh koi làm giúp cho. Và cũng mong Ah ấy sẽ giải quyết êm đẹp :cool:

4. anhtuan8250

anhtuan8250 Thành viên cấp 4

hôm trước thấy nick Tranganh đăng cần mua ipad về cho con chơi game đây mà. chắc là..........................

5. trami

trami Thành viên cấp 4

Khu vực:
    tân mai,biên hoà,đồng nai
    em thử sạc,cáp khác rồi anh,mang ra tiệm thử cả chục cái rồi,cái nào cũng ấn đau cả tay mới sạc được.mang lên đây cho anh em đề phòng thôi anh,chứ nếu chịu giải quyết thì em đã chẳng mang lên đây làm j.

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here