1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

anh em bienhoateen cẩn thận với cái tên này:"Tranganh"

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi trami, 27/2/14.

1. hoangminhm97

hoangminhm97 Member

thường thì buôn bán trên đây, người bán luôn để người mua có thời gian test từ 3-7 ngày, nếu xài có lỗi gì thì người mua có quyền kêu người bán giải quyết và tùy theo 2 người xử lý... bạn Tranganh làm zậy hok dc cho lắm vì dù sao cái ipad đó Trami cũng bỏ ra 3tr7 để mua mà!... Mình có góp ý thế thui :)

2. tranthien

tranthien Newbie

thằng khác gần chợ Tân Phong pạn . nhưng . cũng buôn bán tại nhà , "buôn đầu dê bán thịt chó" , đem đến trả thj nó không dám ga để nguyên con dê cụ (cha nó) ga ngoài tiếp mình . .chịu nổi không . .

3. whale

whale Member

Cũng không biết thực hư thế nào nhưng bác Tranganh này hết mần ăn trên đây rồi bác ơi....

4. abui

abui Thành viên cấp 4

Khu vực:
    Mũi Tàu - Quyết Thắng - Biên Hòa
    TRẢ MÁY CÓ NHẬN LẠI KHÔNG TRANGANH

5. cwalker

cwalker Thành viên cấp 1

cho số nhà địa chỉ lên đây có gì anh em họ còn né nữa , sẵn em cũng muốn biết mặt bác TRANGANH này như thế nào ,chac bác đó cũng đang muốn đi về nơi xa 1 chuyến nhỉ

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here