1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

anh em bienhoateen cẩn thận với cái tên này:"Tranganh"

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi trami, 27/2/14.

1. Tranganh

Tranganh Thành viên cấp 2

thu 1 mih la nguoi xai ko buon ban , thu 2 may do mih xai binh thuong , xac binh thuong , thu 3 mua may cu thi cung co rui ro quan trong la ban tex cho ky truoc khi mua , con muon lua dao mih chang dai gi dan ve nha mua ban cho man tieng , mih ko phai cua hang hay lai buon ma bao hanh nay no , con muon tra may lai thi cu noi , van de nay mih nghi chi do chan xac tiep xuc kem , ve sinh lai la ok thoi . co ji thi lien lac thang mih nc , dung len day noi nham . than

2. NhaXacLaptop

NhaXacLaptop Member

Lay pr7 xít vo la OK thoi bro ui

3. trami

trami Thành viên cấp 4

Khu vực:
    tân mai,biên hoà,đồng nai
    hi,đương nhiên,e nói trên này ko phải để bắt anh giải quyết chuyện này,biết chắc 1điều là xảy ra chuyện anh cũng nói thế mà.con người của anh thế là hiểu.tui chỉ mang anh lên trên này cho anh em đề phòng cái thể loại như anh thôi.vậy cái câu:"e cứ mang về xài,có chuyện gì mang lên a hoàn tiền lại".câu đó a ném cho chó gặm rồi à?"do chân sạc tiếp xúc kém"?"vệ sinh lại là ok"?sao lúc đăng bài ko dám ghi "chan sạc tiếp xúc kém"."trả lại máy cứ nói"? tôi báo lỗi máy cho anh chưa đầy 24 tiếng kể từ lúc mua máy,anh nhắn được vài tin rồi im re,ko hề có hướng giải quyết,lúc a nói do sạc,lúc anh nói do máy ít sạc nên bị,lúc anh nói do chấu sạc.anh xài máy bao lâu rồi bộ anh ko biết máy bị gì sao còn đăng bán?[DOUBLEPOST=1393484802][/DOUBLEPOST]
    ko được bạn ơi,cũng có thử hết rồi mới biết mình bị lừa.

4. Tranganh

Tranganh Thành viên cấp 2

tao noi dang hoang ma may an noi mat day , da the thi ngu rang ma chiu , noi nhiu mat time !

caolinh2001 thích bài này.
  5. trami

trami Thành viên cấp 4

Khu vực:
    tân mai,biên hoà,đồng nai
    vâng,chưa biết ai mat day đâu anh.ít ra thì tôi cũng ko phải hạng lừa đảo như anh.
    Mong anh em cẩn thận với "con" người nguy hiểm này nhé.

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here