Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

Bán xe máy giá tốt (cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'Mua - Bán XE MÁY' bắt đầu bởi Arjan, 5/10/12.

1. nhatvjnh

nhatvjnh Thành viên cấp 3

Khu vực:
    Tân Hiệp
    Chào a..
    Ngày 14/9/2015 e có mua của a 1 xe wave RSX 100 màu đỏ đen, chiếc này là chiếc thứ 2 e mua ở đây, trc đó e có mua 1 chiếc taurus. Và đều bị vấn đề giống nhau.
    Lúc test máy thì máy rất ok, êm thật. Về nhà đi 2 ngày, ra thay nhớt thì thôi rồi. Nhớt đặc như chocolate, thợ ng ta gọi là nhớt 90 gì ấy. Nó gọi e lại, bảo mày bị thuốc cmnr, cho 1 bình castrol và, nổ máy lên. Nó xào xào cục máy. Xong luôn....
    Bác cho e 1 câu trả lời nhé. Thanks..
    0964.601.601 e Tên Vinh.

2. Arjan

Arjan Thành viên cấp 4

Tôi đã đọc được tin nhắn của bạn từ sớm. Nhưng tôi không phải là người trực tiếp bán cho bạn nên tôi chưa trả lời bạn. Sau khi hỏi lại người nhà thì tôi trả lời bạn thế này.
    Lúc mua bạn cũng đã chạy thử và trao đổi với người nhà tôi là xe không được như ý. Và bạn đòi bớt 700k để về làm lại theo ý của bạn. Bên cửa hàng tôi cũng đồng ý bán cho bạn với giá 10tr ( giá ban đầu 10tr7). Chuyện bạn về thay dầu nhớt rồi bảo máy xào thì tôi không biết nó như thế nào, với lại tôi cũng không thấy bạn liên lạc lại nên tôi không muốn nói thêm về vấn đề này. Qua đây tôi cũng nói với bạn thế này. Xe cũ thì nó không thể hoàn hảo như xe mới được, với lại xe bạn mua là đời đầu (2008, 2009). Sau thời gian dài sử dụng thì bị hao mòn là chuyện bình thường, mỗi người một ý, một cách nhìn nhận khác nhau không thể đánh đồng được. Bạn về làm lại mà không được như ý thì hoàn toàn có thể đem lại bán hoặc đổi xe khác. Nếu yêu cầu của bạn quá cao thì tôi nghĩ bạn nên mua xe mới để khỏi phải lo nghĩ hay phải lo sợ xe bị thuốc hay luộc đồ như cách bạn nói.
    Đôi lời cùng bạn. Nếu bạn muốn trao đổi thêm thì có thể liên lạc hoặc đến trực tiếp gặp tôi để nói chuyện. Chào bạn.

huyIP thích bài này.
  3. nhatvjnh

nhatvjnh Thành viên cấp 3

Khu vực:
    Tân Hiệp
    E ko có ý gì đâu? Mua xe cũ thì e hiểu. A có lòng giải thích là vui rồi. Chứ e để bụng thì đã ko mua lần 2. Thanks a nhé. Chúc a đắt khách.. :)

4. skidrow333

skidrow333 Member

Co nhan trao doi xe ko ban

5. Arjan

Arjan Thành viên cấp 4

Có nè bạn. Quan tâm thì gọi mình nhé.

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here