1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

MOD XÓA GIÙM NHÉ TKS MOD

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi súp lơ, 12/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. L.B.T

L.B.T Thành viên cấp 4

Thằng nào t qên mẹ r ông

2. súp lơ

súp lơ Thành viên cấp 3

Khu vực:
    bien hoa
    Vãi đái bht gio ảo hết r bác ạ .tôt nhất gl mua bán nên dẫn thợ thầy đi cho chac

3. ngoc_bh

ngoc_bh Thành viên cấp 3

Khu vực:
    biên hòa
    xin lỗi bạn nói mà bạn bạn kg suy nghĩ :
    hàng giao lưu là test tại chổ , bạn cũng như mình, hàng likenew ( có biết dịch hay không) máy đẹp như mới , làm gì mà đòi như fullbox bóc hộp đòi 100% , anten là bên hàn quốc nó sài , vn làm gì sài đến mà sử dụng cong đc, bạn chỉ ai giao lưu mà bảo hành cho 1 tháng hay kg, máy kêu lỗi mình chấp nhận đổi cho cây khác , còn bạn sài sky bao giờ chưa??? đã sài rồi phải biết chứ , úp room đầu tiên tiếng việt chưa chắc đã chuẩn, sóng kg ổn đĩnh, chập chờn, nghe gọi kg tốt hoặc 1 vấn đề khác...úp room khác sử dụng.....bạn nói vậy người ta cười cho đấy, những cái này alo 1 tiếng xuống mình chạy room fee...kg chỉ mình bạn ma biên hòa này ai dùng sky , mún úp room em mình vẫn hộ trợ fee mà .
    nếu bạn khôn ngoan mình nghĩ bạn cũng kg tiếc chi 1 cuôc điện thoại mình sẽ hỗ trợ vấn đề này , máy vừa nhập là mình trao tay bạn, còn test chưa biết sử dụng alo ,mình chỉ cho nhé.
    chứ lý đâu cây sky 840 mới trị giá gần 3tr lại đi giao lưu với cây lu620 chết cảm ứng rồi giờ phàn nàn người khác....chỉ cần chạy lại room fix lỗi la dùng ok .....sao bạn dại vậy chứ.
    mình nói đây , người rút kinh nghiệm là bạn, đễ lần sau có giao lưu nên hỏi cho rõ ràng nhé , tránh bị thiệt hại rồi búc xúc..... bạn nên nhớ mình có nt cho bạn :'máy có lỗi alo đổi cái khác, cái gì không biết thì hỏi , còn giao lưu chứ kg phải như khách mua máy của mình thì không có cái kiểu bạn đòi bảo hành 1 tháng đâu nhé......

4. ngoc_bh

ngoc_bh Thành viên cấp 3

Khu vực:
    biên hòa
    bác này ghé chơi hà rầm , gl hoài có gì không, anh em vui vẽ ...vãi cho bạn

5. Rose

Rose Thành viên cấp 1

Khu vực:
    Home
    chia buồn cùng bác

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here
Trạng thái chủ đề: