1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

vãi thánh có nick donguyenphuhoa

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi zeze11, 2/6/14.

1. Khu vực:

empty
    2. Tình trạng:

empty
    3. Giá:

0 VNĐ
    4. Điện thoại:

0988.889.439
    5. Địa chỉ:

6. Thông tin bài viết:

ID topic : 226613
      Đã gửi 2/6/14, 3,445 lượt xem
    7. Sửa chủ đề
    8. Mua tin VIP cho bài này
    9. Xóa bài (khi đã bán xong)
    10. Dịch vụ hỗ trợ
  1. zeze11

zeze11 Thành viên cấp 1

không biet ông nội này làm j mà thích cho ngta leo cây thế ko bit.
    dù biết ông này có cái tật này nhưng thử giao dịch 1 lần xem sao ai ngờ cũng z.
    tình hình là hẹn gặp mua máy tới nơi gọi hoài ko thèm bốc máy nt cũng ko.31 tuoi mà kì z ko biet.cũng may nhà mình gần chỗ hẹn gặp thằng nào ở xa chắc tức ói cmn máu.trên đây có ai giao dịch thành cmn Công chưa.:) chứ em thấy bác này làm mất thời gian của ngta quá.

2. Donguyenphuhoa

Donguyenphuhoa Thành viên cấp 2

Xin lôi ban tai minh thay ban hoi chanh nen minh ko ban may cho ban ban dang tren bienhoateen voi tren cho tot mua ma co ai pm cho ban dau muon mua hang gia re thi mua hang dung di nha ban

letoanpc thích bài này.
  3. zeze11

zeze11 Thành viên cấp 1

ông nói kì z.chảnh hay kô kệ tui.ông rao giá tui trả giá cn đó bình thường.2 bên thuận mua vừa bán thì quất thôi.tui thấy ông bị ngta phản ánh rồi chứ ko phải lần đầu.thử giao dịch xem sao ai ngò.già mà ko cmn nết.:)) vãi chú

4. hh08b

hh08b Thành viên cấp 2

hẹn mình cũng chục lần gặp đc 2 lần. Vẫn vui vẻ bình thường nhưng mình cạch mặt. A muốn giao lu7u hay mua máy gặp nhau đi đã rồi tính tiếp. Đằng này cứ xin giá fix,giá giao lưu rồi ừ ừ để chiều mình qua. Rồi mất tích luôn. vài lời nhắn tới anh Hòa. Em rất nhiệt tình,anh em ăn kiểu đó thì đừng hỏi sao anh em mất lòng.

zeze11 thích bài này.
  5. zeze11

zeze11 Thành viên cấp 1

đấy vào mà xác cmn Nhận.ông vào mua hàng của a đức pc cũng kêu ngta fix hết ga để về bán kiếm lời mà còn la làng mình trả giá chảnh.chú trả giá hay quá.phục chú thật đấy.gặp ng ở xa tỉnh khác đến mua máy bác chăc mang cục tức về.

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here